kai bg

Shin kun san manyan ma'auni huɗu na fasaha na fitilolin fashewar LED?

Shin kun san manyan ma'auni huɗu na fasaha na fitilolin fashewar LED?

Fitilar mai hana fashewar LED ɗaya ce daga cikin fitilun da ke hana fashewa.Ka'idarsa iri ɗaya ce da ta fitilar da ke hana fashewa.Bambancin shine tushen hasken da ake amfani da shi shine tushen hasken LED, wanda ke nufin fitilar da ke ɗaukar matakai daban-daban don hana haɗuwa da fashewar da ke kewaye da ita.Saboda haka, yana da matukar muhimmanci a gare mu mu sayi fitilun da ba su iya fashewa da LED.Lokacin siye, muna buƙatar fahimtar manyan ƙa'idodin fasaha guda huɗu na fitilun fashewar fashewar LED.

1. LED haske Madogararsa

7

Ana amfani da kwakwalwan LED masu haske mai girma da aka shigo da su, inganci da ƙarancin haske-lalacewa, kuma ana amfani da kayan da suka dace da buƙatun, kamar fakitin fitilun phosphor na zinari.Lokacin siye, da fatan za a zaɓi na'urorin hasken masana'antu waɗanda aka yi amfani da su musamman don samarwa.

2. Turi iko

20170830164309438

LED wani yanki ne na semiconductor wanda ke juyar da wutar lantarki ta DC zuwa makamashin haske, don haka barga mai tuƙi yana buƙatar kwakwalwan tukin wutar lantarki mai ƙarfi, kuma ana buƙatar ayyukan diyya na PU don tabbatar da ingancin wutar lantarki.Ƙarfi shine maɓalli na dukan fitila.A halin yanzu, ingancin samar da wutar lantarki na LED a kasuwa ba daidai ba ne kuma gauraye.Kyakkyawan samar da wutar lantarki ba kawai zai iya ba da garantin ingantaccen fitarwa na DC ba, har ma da cikakken ba da garantin haɓaka ingantaccen juzu'i.Wannan sigar tana nuna ainihin nau'in fitilar mai ceton makamashi kuma ba zai haifar da ɓata ba ga grid ɗin wutar lantarki ba.

3. Bayyanar da tsarin na LED fashewa-proof fitila da m zafi watsawa tsarin

rBgICV6eqHuAU5coAACCNwVmHto867

Bugu da ƙari, bayyanar da ke da mahimmanci, ingantaccen haske mai haske da wutar lantarki, fitila mai kyau shine mafi mahimmancin ma'anar tsarin harsashi.Ya ƙunshi matsalar zubar da zafi na fitilar LED.Yayin da LED ke canza makamashin fitila, wani bangare na makamashin lantarki kuma yana juyewa zuwa makamashin zafi.Ana fitar da gubar mai zafi a cikin iska don tabbatar da daidaiton fitilar LED.Babban zafin jiki na fitilar LED zai hanzarta lalata hasken kuma ya shafi rayuwar fitilar LED.Yana da kyau a ambaci cewa fasahar guntu na LED tana ci gaba da haɓakawa, kuma ingantaccen juzu'i yana haɓaka.Zafin da ake cinyewa a cikin jujjuyawar makamashin lantarki zai zama ƙasa da ƙasa, kuma na'urar watsar da zafi za ta zama mafi ƙaranci.Hakanan saboda wasu ƙananan farashi suna da fa'ida ga LED, amma wannan Shin kawai jagorar ci gaban fasaha ne, har yanzu dole ne a kula da ma'auni na yanayin zafi na yanzu na gidaje.

Na hudu, ruwan tabarau na fitilar tabbatar da fashewar

Sau da yawa wasu masu zane suna yin watsi da shi.A gaskiya ma, asarar haske za ta faru.Fihirisar mai jujjuyawa na ruwan tabarau zuwa haske shima yana tasiri sosai ga fitowar haske na ƙarshe.Mafi kyawun watsa ruwan tabarau zai iya kaiwa fiye da 93. Saboda farashi, ingancin ruwan tabarau ma yana da mahimmanci.Don haka, don adana kuɗi, wasu masana'antun suna amfani da kayan lens masu arha waɗanda dole ne su zama kayan aikin sakandare kuma suna da sauƙin watsawa kusan $ 70, wanda ba a iya gani a ido tsirara kuma yana yaudarar masu amfani.Koyaya, sakamakon gwajin kayan aikinsu na aiki yana da sauƙi.Kayan yana da ƙarancin talauci, kuma zai juya rawaya bayan dogon lokaci.


Lokacin aikawa: Yuli-23-2021

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana