headbg

2020 Standard Atex Led Fashe Tabbacin Hasken Wuta

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da fitilun da ba su iya fashewa don faɗan wuta, wutar lantarki, masana'antu da masana'antar hakar ma'adinai da sauran wurare masu ƙonewa da fashewa don samar da hasken wayar hannu.Ya dace sosai don ayyukan filin daban-daban, kamar: binciken ƙasa, binciken yawon shakatawa, sintiri kan iyaka, sintiri na bakin teku, ceto da agajin bala'i, ayyukan filin, ayyukan rami, binciken filin jirgin sama, binciken layin dogo, ilimin kimiya na kayan tarihi da umarnin kashe gobara, binciken laifuka. Gudanar da haɗarin zirga-zirga, gyaran wutar lantarki Jira amfani da buƙatun haske.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siga

Samfura TY/SLED701
Shell Material aluminum gami
Hasken Haske LED ya shigo da kwakwalwan kwamfuta
Ƙimar Wutar Lantarki DC3.7V
Ƙarfin Ƙarfi 5W
Girman φ48*170MM
Nauyi 250G

Siffofin

 • Madogarar hasken tana ɗaukar LED mai haske mai haske wanda aka shigo da shi, wanda ke adana makamashi da inganci.Ingantacciyar nisa daga iska mai ƙarfi na nau'in A zai iya kaiwa fiye da mita 250, kuma ana iya kunna haske mai ƙarfi da rauni mai rauni.
 • Tsarin da aka rufe cikakke, mai hana ruwa har zuwa mita 1.Baturin yana ɗaukar baturin lithium mai ƙarfi mai ƙarfi tare da tsawon rai da ƙarancin fitar da kai.
 • Harsashi yana da zurfin maganin skid, wanda yake da haske da kyau;ban da hannun hannu, Hakanan zaka iya zaɓar ɗaukar lanyard wutsiya ko kafadar igiya mai tsayi.
 • Cajin, fitarwa, da ci gaba na halin yanzu suna ɗaukar iko na fasaha na guntu, kariya da yawa, aminci da inganci.

Takaitawa

Sabuwar baturi ko baturin da ba a yi amfani da shi na dogon lokaci ba maiyuwa ba za a iya kunna shi cikakke ba saboda abu mai aiki.Gabaɗaya, hawan keke biyu ko uku na ƙananan cajin halin yanzu (0.1C) da jiyya na fitarwa ana buƙatar kafin amfani don isa ga ƙima.Ya kamata a adana batura waɗanda ba a yi amfani da su na dogon lokaci ba a cikin yanayin da ake caji.Gabaɗaya, ana iya adana su bayan an riga an yi caji 50% zuwa 100% na wutar lantarki.Ana ba da shawarar yin cajin baturi sau ɗaya kowane watanni uku don dawo da cikakken ƙarfin aiki.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Aiko mana da sakon ku:

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Aiko mana da sakon ku:

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana